![](https://nectec.or.th/wp-content/uploads/2021/09/11.png)
ติดปีกให้เกษตรกรไทยยุค Thailand 4.0
มารู้จักกับเครื่องมือและข้อมูลที่จะช่วยให้เกษตรกรไทย ได้ก้าวสู่ยุค Thailand 4.0 ได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ
มารู้จักกับเครื่องมือและข้อมูลที่จะช่วยให้เกษตรกรไทย ได้ก้าวสู่ยุค Thailand 4.0 ได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ
ผู้บริหารเนคเทคเข้าร่วมประชุม SCMIT-46 และ COST-72 ระหว่างวันที่ 22-24 พฤษภาคม 2560 ณ กรุงบันดาร์เสรีเบกาวัน ประเทศบรูไนดารุสซาลาม
เพื่อผลักดันความร่วมมือระหว่างทั้งสองประเทศในการวิจัยและพัฒนาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
แอปพลิเคชั่นแผนที่เกษตรเพื่อการบริหารจัดการเชิงรุก อีกก้าวหนึ่งของการพัฒนาไปสู่การเป็น SMART OFFICER และ SMART FARMER