ชื่อผู้เขียน: ธนพัฒน (---.school.net.th)
วันที่: 08-06-03 15:22
ทุกสิ้งมีเกิดและก็มีดับ เป็นธรรมดาของโลกครับ สำหรับในวังคมแห่งนี้ ก็ เช่น กัน เรา ได้ อะไร มาหลาย ๆ อย่างจากโครงการ Schoolnet อย่างผมนี่ก็ ได้เพื่อน จากโครงการนี้อีกหลายท่าน และก็ ได้เห็นความตั้งใจของบุคคลากรทางการศึกษาของไทย ได้พยายามขวนขวายนำ สิ่งใหม่ๆ ให้เป็นประโยชน์ แก่เด็กไทยในชนบท ขอให้ท่านทั้งหลายจงมุ่งมั่นทำต่อไปนะครับ เพื่ออนาคตของชาติเรา ไม่ทราบทาง โครงการ จะมีการจัดทำการประชุมสรุปผล ให้พวกเราหลายๆ ท่าน ได้ มาเจอกัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น กันอีกสักครั้งไหม เพื่อที่ จะเป็นการอำลาโครงการ แต่ถึงแม้จะไม่มีโครงการนี้ แล้ว ผมเองก็ยินดี ที่จะทำแบบเดิมเช่นที่ทำมาหากโรงเรียน ต่างๆ ต้องการ ความช่วยเหลือก็ยินดีนะครับ
|
|