ชื่อผู้เขียน: @school.net.th (---.school.net.th)
วันที่: 08-06-03 15:32
เศร้าจังเลย อ่านกระทู้มาหลายวันแล้ว เหมือนกับเราจะต้องจากคนที่เรารัก คนที่แสนดีไป โดยไม่มีสิทธิที่จะเรียกร้องอะไรทั้งสิ้น เหมือนบอกว่า "ชาติหน้ามีจริง เราคงได้พบกัน " SchoolNet มีประโยชน์ต่อ " โรงเรียนบ้านนอก " มากเพราะเราไม่งบในการซื้อชั่วโมง เด็กบ้านนอกได้มีโอกาสสัมผัสกับอินเทอร์เน็ต เพราะโครงการนี้จริง ๆ
บรรยากาศใน WebBoard นี้เช่นกัน เราได้แลกเปลี่ยนความรู้ซึ่งกันและกัน ที่มีประโยชน์ ผมว่าไม่แพ้ WebBoard อื่นที่ดัง ๆ มีแต่มิตรไมตรีให้กัน
เฮ้อ คิดแล้วใจหาย ................
|
|