ชื่อผู้เขียน: อ.สว่าง (---.school.net.th)
วันที่: 08-06-03 15:31
เป็นความรู้สึกดีๆที่พวกเราที่ใช้บริการของschoolnet มาตลอด เราได้เพื่อน ได้ที่ปรึกษา นักเรียนได้ความรู้จากโครงการนี้ ประมาณค่ามหาศาล ! ผมได้สัมผัสบุคลากรกลุ่มนี้ครั้งแรกที่ อุดร เข้าไปเห็นครั้งแรก นึกในใจเอทำไมโรงแรมให้เด็กเสริฟ เข้ามาร่วมอยู่ในกลุ่มผู้เข้าอบรม พอรายงานตัวเป็นวิทยากร ถึงได้รู้ว่าเป็นทีมงานของ schoolnet ใส่เสื้อยืด รองเท้าแตะ ! ต้องกราบขออภัยด้วยค่ะสำหรับการแต่งตัวที่ไม่ค่อยจะเรียบร้อย ! พอเห็นงานแล้วเสื้อผ้าไม่ใช่สิ่งบ่งชี้ ทั้งวันได้เห็นน้องๆเขาให้ความรู้แก่ผู้เข้าอบรมแล้ว น่าภูมิใจ ถ้าคนรุ่นใหม่มีการพัฒนาและเสียสละเพื่อเยาวชนของชาติได้ขนาดนี้ ประเทศชาติคงก้าวหน้าทันยุค ทันสมัยกับเขาบ้าง ขอขอบคุณคณะทุกๆท่านที่เสียสละเพื่อเยาวชนของชาติขอให้ทุกท่านประสบแต่ความสุขความเจริญและก้าวหน้าในหน้าที่การงานตลอดไป
ที่จะมาใหม่นัดเข้ามาติดตั้งระบบตั้งแต่ 20 มิถุนายน ยังไม่เห็นใครติดตามมาให้ความกระจ่างแก่โรงเรียนเราเลย มีหนังสือส่งมาว่าถ้าเจ้าหน้าที่มาตรวจสอบแล้วให้รายงานให้ทราบด่วน สิ้นเดือนกรกฏาแล้วครับ เราก็ไม้รู้ว่าจะเข้ามาติดตั้งอะไรให้ใหม่หรือเปล่าหรือว่าจะใช้ชุดเดิมของschoolnet ท่านใดทราบรายละเอียด ขอคำชี้แจงด้วยครับ
|
|