ชื่อผู้เขียน: ครูบ้านนอก (---.inet.co.th)
วันที่: 10-05-03 15:03
คงไม่ต้องบอกอะไรอีกแล้วสำหรับความมีน้ำใจเอื้อเฟื้อของ schoolnet ต่อพวกเราให้มีโอกาสเรียนรู้โลกกว้าง และสำหรับตัวเองขอบอกได้เลยว่าความรู้ด้าน ITเกิดมาจาก schoolnet อย่างแท้จริง จากตัวอ่อนที่ไม่รู้อะไรเลยจนขณะนี้พอจะแข็งแรงขึ้นมาบ้าง และได้ฝึกบินให้แก่เพื่อน พี่ น้องและลูก(ศิษย์)มากมาย ภูมิใจและไม่ลืมที่จะขอบคุณชาว schoolnet ทุกๆท่านเลยนะคะ การอำลาครั้งนี้จะมีโอกาสได้หวนกลับมาอีกหรือไม่ ไม่สำคัญแต่รับรองว่า schoolnet จะอยู่ในใจเราตลอดไป
|
|