ชื่อผู้เขียน: ถนอมจิต (---.school.net.th)
วันที่: 08-06-03 15:26
ใจหาย น่าจะทำโรงเรียนพิจารณ์ก่อน ดิฉันมีความผูกพันกับ Schoolnet มาก เพราะได้รู้จัก Internet ได้ใช้ ได้ค้นคว้า เพราะบัญชีที่ได้รับจาก Schoolnet กิจกรรม ห้องสมุด ดิจิตัลก็ให้นักเรียนได้ร่วมสนุก ได้รับรางวัลมาบ้าง มีความผูกพันและมีความรู้สึกว่า Schoolnet เป็นของโรงเรียนดิฉัน เป็นของดิฉัน ตั้งแต่วันแรกที่เริ่มใช้ก็รู้จัก คุณธเนศ แล้วคุณอาสาสมัครหลายๆท่าน ทั้งๆที่ไม่ทราบว่าท่านเป็นใคร ทราบเพียงว่าท่านเป็นอาสาสมัครก็นิยม ชื่นชอบที่ท่านได้อุทิศตนเป็นประโยชน์ต่อสังคม Schoolnet จริงๆ ดิฉันมักจะเข้าไปในกระทู้ต่างๆเพื่อเก็บเกี่ยวความรู้จากคำตอบที่ท่านได้ให้คำแนะนำคนอื่นๆ โดยเฉพาะคุณรุจ คุณธนพัฒน ขอบคุณที่ได้เสียสละเพื่อส่วนรวม อย่างไรก็ขอภาวนาว่าให้โครงการดีๆนี้ยังคงอยู่
|
|