ชื่อผู้เขียน: โต้ง (202.183.129.---)
วันที่: 01-19-03 23:58
พอดีกำลังหัดทำserverลีนุกทะเลอยู่ครับแลัวบังเอิญผมแว็บไปธุระแป็บเดียวหลานมาเล่นผมว่าเค้าเก่งนะ มาลบปุ่มstart แล้วก็แถบเมนูข้างล่างหายหมดจะปิดโปรแกรมก็ไม่ได้เวลาจะเข้าไปทำงานในโปรแกรมอะไรซักอย่างต้องไปที่iconบนdesktopจึงจะทำงานได้แต่ก็ปิดโปรแกรมไม่ได้เหมือนเดิมต้องใช้ปุ่มที่ case restart ปิดเปิดเครื่อง
วานท่านผู้รู้ช่วยด้วยครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
|
|