ท่องโลกเทคโนโลยี
บริษัท สุพรีม โพรดักส์ จํากัด เป็นผู้นําเข้าเครื่องมือแพทย์รายใหญ่ที่ครองยอดขายและส่วนแบ่งการตลาดสูงสุดในธุรกิจเครื่องมือแพทย์ไทย ที่สำคัญคือเป็นธุรกิจเครื่องมือแพทย์แห่งแรกที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9002 ตั้งแต่ปี 2542 โดยใช้เวลาดำเนินการกว่า 2 ปีเริ่มจากปี 2540 พร้อมๆ กับการตื่นตัวในมาตรฐาน ISO ของโรงพยาบาลทั่วประเทศ
เราทำการตลาดด้วยวิสัยทัศน์กว้างไกล มองไปข้างหน้าตลอด เพื่อแสวงหาเทคโนโลยี เข้ามาทำตลาด นำเสนอเทคโนโลยี และ โซลูชัน จนเป็นที่ยอมรับและกลายเป็นเครื่องมือมาตรฐานในโรงพยาบาลทั่วประเทศ
บริษัท สุพรีม โพรดักส์ จำกัด มีแผนพัฒนาเทคโนโลยีของตัวเอง เพื่อผลิตเครื่องมือแพทย์ทดแทนการนำเข้า และส่งออกขายต่างประเทศ โดยมีนโยบายผลิตสินค้าโดยที่ไม่ต้องใช้เทคโนโลยีสูงมากนัก ด้วยคุณภาพทัดเทียมสินค้าจากต่างประเทศ |