![]() คลิกสองครั้งเพื่อเพิ่มภาพตัดปะ |
ตลาดนัดโรงเรียนวัดแหลมพ้อ ต.เกาะยอ อ. เมือง จ.หวัดสงขลา เป็นตลาดนัดที่จัดขึ้นโดยโรงเรียนวัดแหลมพ้อได้ร่วมกับคณะกรรมการสถานศึกษาและผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนวัดแหลมพ้อได้จัดขึ้นเพื่อบริการชุมชนและให้นักเรียนได้เรียนรู้และบูรณาการกับกลุ่มวิชาต่าง ๆ หารายได้จากการขายของที่นักเรียนสามารถมาได้ |